Cập nhật lịch thi đấu bóng đá hôm nay 6/8 với tâm điểm là 2 cặp bán kết môn bóng đá nữ tại Olympic Paris 2024.
Lịch thi đấu bán kết bóng đá nữ Olympic Paris 2024
23h00 ngày 6/8: BK - Nữ Mỹ vs Nữ Đức
02h00 ngày 7/8: BK - Nữ Brazil vs Nữ Tây Ban Nha
Lịch thi đấu giao hữu CLB
(dự kiến)
22h30 ngày 6/8: ASD Pineto vs Sorrento
23h30 ngày 6/8: Dortmund vs Villarreal
01h30 ngày 7/8: Slough Town vs Luton Town
06h00 ngày 7/8: Chelsea vs Real Madrid (VTV Cab)
06h30 ngày 7/8: Barcelona vs AC Milan (VTV Cab)
Lịch thi đấu Champions League vòng loại
23h00 ngày 6/8: Qarabag vs Ludogorets
00h00 ngày 7/8: Malmo FF vs PAOK FC
00h15 ngày 7/8: FC Midtjylland vs Ferencvaros
01h00 ngày 7/8: Sparta Prague vs FCSB
01h00 ngày 7/8: Dynamo Kyiv vs Rangers
01h30 ngày 7/8: Lille vs Fenerbahce
01h45 ngày 7/8: FC Salzburg vs FC Twente
Lịch thi đấu Europa League vòng loại (play off)
23h30 ngày 6/8: FK Panevezys vs Maccabi Tel Aviv
00h00 ngày 7/8: CS Petrocub vs TNS
Lịch thi đấu Europa Conference League vòng loại (play off)
23h00 ngày 6/8: FC Noah vs Athens
Lịch thi đấu Concacaf League Cup
06h30 ngày 7/8: Miền Đông Nhóm 5 - New England Revolution vs Nashville SC
Lịch thi đấu Cup quốc gia Brazil vòng 1/8
07h45 ngày 7/8: Vasco da Gama vs Atletico GO
Lịch thi đấu Cup quốc gia Argentina vòng 1/8
07h10 ngày 7/8: San Lorenzo de Almagro vs Velez Sarsfield
Lịch thi đấu Cup quốc gia Australia vòng 1/16
16h30 ngày 6/8: South Melbourne vs Wellington Phoenix
16h30 ngày 6/8: Lambton Jaffas FC vs Melbourne Victory
16h30 ngày 6/8: Melbourne Srbija vs Modbury Jets
17h30 ngày 6/8: Olympic Kingsway vs Edgeworth Eagles
Lịch thi đấu Cup quốc gia Đan Mạch vòng 1
21h45 ngày 6/8: NB Bornholm vs Skjold Birkeroed
23h00 ngày 6/8: Aalb.Chang vs Skive
23h00 ngày 6/8: B 1960 vs Alleroed FK
23h00 ngày 6/8: Bagsvaerd vs Frem
23h00 ngày 6/8: Christiansbjerg IF vs Brabrand
23h00 ngày 6/8: Fredericia fF vs Esbjerg fB
23h00 ngày 6/8: Goerslev IF vs Sundby BK
23h00 ngày 6/8: Kolding B vs Dalum
23h00 ngày 6/8: Middelfart vs OB
23h00 ngày 6/8: Odder IGF vs VSK Aarhus
23h00 ngày 6/8: Oe.B.vs Naesby
23h00 ngày 6/8: Ringkoebing vs Fredericia
23h00 ngày 6/8: Ringsted vs Broenshoej
23h00 ngày 6/8: Skjern GF vs OKS
23h00 ngày 6/8: Varde vs Kolding IF
23h15 ngày 6/8: Gug B vs Hobro
23h15 ngày 6/8: LKB Gistrup vs ACFC
23h30 ngày 6/8: FA 2000 vs HB Koege
23h30 ngày 6/8: IF Lyseng vs Vendsyssel FF
23h30 ngày 6/8: Kastrup B.vs Hvidovre
23h30 ngày 6/8: Morud/Veflinge vs Tarup-Paarup
00h00 ngày 7/8: FC ESPM vs Fremad Amager
01h00 ngày 7/8: Vigerslev BK vs Herlev
Lịch thi đấu Cup quốc gia Estonia
23h45 ngày 6/8: FC Kubik vs Marjamaa Kompanii
00h30 ngày 7/8: FC Tallinna Wolves vs FC Elva
Lịch thi đấu Cup quốc gia Slovakia vòng 1
22h00 ngày 6/8: OSK Pribis vs Dolny Kubin
Lịch thi đấu Cup quốc gia Ba Lan vòng 1/64
21h00 ngày 6/8: Hutnik Krakow vs Zaglebie II Lubin
22h00 ngày 6/8: Pogon Siedlce vs Lech Poznan ll
00h00 ngày 7/8: Podbeskidzie Bielsko-Biala vs Stomil Olsztyn
00h20 ngày 7/8: Polonia Bytom vs GKS Jastrzebie
Lịch thi đấu VĐQG Colombia
08h00 ngày 7/8: Deportivo Pereira vs Chico FC
Lịch thi đấu VĐQG Bolivia vòng 9
02h00 ngày 7/8: San Antonio Bulo Bulo vs Always Ready
Lịch thi đấu VĐQG Iceland vòng 17
02h15 ngày 7/8: Fram Reykjavik vs Stjarnan
02h15 ngày 7/8: KA Akureyri vs Valur
02h15 ngày 7/8: Breidablik vs Fylkir
Lịch thi đấu VĐQG Montenegro vòng 1
01h00 ngày 7/8: Buducnost Podgorica vs Petrovac